Game da Mu

Game da Runte Group

Kamfaninmu a halin yanzu yana da fiye da ma'aikatan 453, 58 matsakaici da manyan ma'aikatan fasaha da ƙungiyar ƙwararrun R&D masu zaman kansu. Tushen samar da kayan aikin ya ƙunshi jimlar murabba'in murabba'in murabba'in 110,000, tare da daidaitattun bita na zamani, kayan aikin haɓaka haɓaka da cikakkun wuraren tallafi. muna da manyan dakunan gwaje-gwaje guda 3 tare da babban matakin sarrafa kayan aiki, wanda ke cikin manyan matakan takwarorinsu na cikin gida.

Runte Group1
about-runte
about-runte1
about-runte2

Yanzu muna da kantin aiki 3 tare da samfurori daban-daban.
1. Kayan aikin firiji na Nuni na Kasuwanci gami da firij da injin daskarewa.
2. Dakin Ajiye sanyi ciki har da zane, zane-zane, shigarwa da kuma samar da ɗakin ɗakin sanyi.
3. Rukunin kwantar da hankali gami da naúrar dunƙule dunƙule, gungura raka'o'in naɗaɗɗen raka'a, raka'o'in kwaɗaɗɗen piston, raka'o'in naɗaɗɗen centrifugal.

Hotunan masana'anta na Nuni na Firiji da Daskarewa

Picture of display cabinet factory2
Picture of display cabinet factory3
Picture of display cabinet factory1

An girmama mu don yin hidima fiye da ƙasashe da yankuna 60, tare da adadin tallace-tallace na shekara-shekara na dalar Amurka miliyan 20, manyan ayyukanmu sun haɗa da RT-Mart, ɗakin sanyi na Haidilao Hotpot Logistics, Hema Fresh Supermarket, Shagunan Sauƙaƙe Bakwai- Goma sha ɗaya, Wal-Mart Babban kanti, da dai sauransu. Tare da kyakkyawan inganci da farashi mai ma'ana, mun sami babban suna a tsakanin kasuwannin gida da na waje. 

Hotunan masana'anta na raka'a masu sanyaya

Photo of unit factory2
Photo of unit factory1
Photo of unit factory3

Our kamfanin ya wuce ISO9001, ISO14001, CE, 3C, 3A bashi sha'anin ba da takardar shaida, kuma ya lashe lambar girmamawa ta Jinan High-tech Enterprise da Jinan Technology Center. Samfuran sun ɗauki manyan abubuwan da aka fi sani da samfuran duniya, irin su Danfoss, Emerson, Bitzer, Carrier, da sauransu, tare da inganci mai inganci da tsawon rayuwar sabis, yana tabbatar da kwanciyar hankali da amincin duk tsarin firiji.

Kamfaninmu yana manne da tsarin kasuwanci na "mai inganci, samfuri mai girma, sabis mai girma, ci gaba da ƙididdigewa, da nasarar abokin ciniki" don samar muku da sabis na sarkar sanyi ta tsayawa ɗaya da raka kasuwancin sarkar sanyi.

Hotunan masana'anta na dakin ajiyar sanyi

Factory Pictures of Cold Storage Room
Factory Pictures of Cold Storage Room2
Factory Pictures of Cold Storage Room3