Kowane memba ɗaya daga babban aikinmu mai dacewa da ƙungiyar abokan cinikinmu da kungiya mai inganci, idan abokan ciniki ba su yarda da su ba, za mu iya dawowa cikin 7days tare da asalin jihohin su.
Kowane memba ɗaya daga babban aikinmu mai inganci na ƙungiyar masu daraja na abokan ciniki da tarayya donFarashin kayan aikin China da farashin firiji, Gamsar da abokin ciniki shine burin mu. Muna fatan hadin kai tare da ku da kuma samar da mafi kyawun ayyukanmu don kanka. Muna maraba da ku don tuntuɓar mu kuma ya kamata ku ji 'yanci don tuntuɓar mu. Yi bincika aikin shagonmu na kan layi don ganin abin da za mu iya yi wa kanku. Kuma a sa'an nan e-imel US dalla-dalla ko tambayoyi a yau.
1. Cikakken Shafin Shafin da aka rufe shine ya dace don bautar da abokan ciniki.
2. Gilashin mai lankwasa na gaba zai iya zabar hagu da dama da gilashi.
3. Ana iya samun dabaru da nesa.
4. Za'a iya samun ƙofar gilashin ƙofar gilashin ƙofa tare da murfin kusurwa.
| Iri | Abin ƙwatanci | Girma na waje (MM) | Kewayon zazzabi (℃) | Ingantaccen girma (l) | Nuna yankin (㎡) |
| DGKJ Deli na Finadaya | DGBZ-1311YSM | 1250 * 1075 * 1215 | -1 ~ 5 | 210 | 0.8 |
| DGBZ-1911YSM | 1875 * 1075 * 1215 | -1 ~ 5 | 320 | 1.12 | |
| Dgbz-2511ysm | 2500 * 1075 * 1215 | -1 ~ 5 | 425 | 1.45 | |
| DGBZ-3811YSM | 3750 * 1075 * 1215 | -1 ~ 5 | 635 | 2.02 | |
| DGBZ-1212222SWJM | 1230 * 1230 * 1215 | 4 ~ 10 | 170 | 0.85 |



Matsi da kaset na iska
Da kyau toshe iska mai zafi a waje

Obm fan
Sanannen alama a duniya, mai kyau

Mai sarrafa zazzabi
Gyara yawan zafin jiki na atomatik

Zabi na tilas
Tray don rike abinci daban-daban

Hagu na hagu na hagu
Dace don bauta wa abokan ciniki

LED Fresh-masu launin launuka (Optional)
Haske da ingancin kaya

Danufs solenoid bawul
Sarrafawa da tsarin ruwaye da gas

Danfs fadada bawul
Sarrafa kwararar firiji

Thickened tagar tagulla
Isar da sanyaya wa danshi





Tsawon haske mai haske na iya zama mafi tsayi akan buƙatarku.

Kowane memba ɗaya daga babban aikinmu mai dacewa da ƙungiyar abokan cinikinmu da kungiya mai inganci, idan abokan ciniki ba su yarda da su ba, za mu iya dawowa cikin 7days tare da asalin jihohin su.
Mafi kyawun farashi donFarashin kayan aikin China da farashin firiji, Gamsar da abokin ciniki shine burin mu. Muna fatan hadin kai tare da ku da kuma samar da mafi kyawun ayyukanmu don kanka. Muna maraba da ku don tuntuɓar mu kuma ya kamata ku ji 'yanci don tuntuɓar mu. Yi bincika aikin shagonmu na kan layi don ganin abin da za mu iya yi wa kanku. Kuma a sa'an nan e-imel US dalla-dalla ko tambayoyi a yau.
