Zafafan Sayar da Sabon Nunin Nama Mai Daskare/Bayyana Majalisa/Buɗe Chiller don Shagon Nama

Takaitaccen Bayani:

Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin4

Amfani: bento, kaza, nama, naman sa, sanwici, sushi, delicatessen, 'ya'yan itace da sauransu.

Sabis na Nama Akan Bayanin Ma'auni:

◾ Yanayin zafi: -1 ~ 7 ℃ Mai firiji: R404A
◾ Na zaɓi haɗaɗɗen kwampreso mai ɗaukuwa ko kwampreso na waje EBM Fan motor
◾ Mai sarrafa zafin jiki na dijital, wanda ya dace da kowane yanayi ◾ Defrost gas mai zafi, narkewar atomatik, ceton makamashi
◾ Bakin karfe shelves, lalata resistant, antibacterial da sauki tsaftacewa ◾ Fitilar Led mai ceton makamashi, kyakkyawar fahimtar gani
◾ Gilashin gaba mai fa'ida, Mai juriya mai juriya da fa'ida

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sakamakonmu yana rage farashin siyarwa, ƙungiyar tallace-tallace mai ƙarfi, QC na musamman, masana'antu masu ƙarfi, sabis masu inganci don siyarwa mai zafi Fresh Nama Nunin injin daskarewa / Nuni Cabiller / Buɗe Chiller don Shagon Butcher, Tambayar ku za ta iya zama maraba sosai da ƙari ga nasara- cin nasara wadataccen ci gaba shine abin da muka yi tsammani.
Ladan mu shine rage farashin siyarwa, ƙungiyar tallace-tallace mai ƙarfi, QC na musamman, masana'antu masu ƙarfi, sabis masu inganci donFarashin firiji da injin daskarewa, Mun dogara da kayan aiki masu mahimmanci, cikakkiyar ƙira, kyakkyawan sabis na abokin ciniki da farashi mai gasa don cin nasarar amincewa da yawancin abokan ciniki a gida da waje. 95% ana fitar da kayayyaki zuwa kasuwannin ketare.

Bidiyo

Sabbin Nama Nunin Ma'auni

Nau'in Samfura Girman waje (mm) Yanayin zafin jiki (℃) Ingantacciyar Ƙara (L) Wurin nuni (㎡)
GGKJ Plug-in Sabon Nunin Nunin Nama Saukewa: GGKJ-1311YX 1250*1135*865 -1~7 173 1.35
GGKJ-1911YX 1875*1135*865 -1~7 259 1.89
Saukewa: GGKJ-2511YX 2500*1135*865 -1~7 346 2.7
Saukewa: GGKJ-3811YX 3750*1135*865 -1~7 519 4.05
Saukewa: GGKJ-1313YXWJ 1351*1351*865 4 ~ 10 160 1.20
Saukewa: GGKJ-1310YX 1250*960*865 -1~7 160 1.15
GGKJ-1910YX 1875*960*865 -1~7 240 1.59
Saukewa: GGKJ-2510YX 2500*960*865 -1~7 320 2.28
Saukewa: GGKJ-3810YX 3750*960*865 -1~7 480 3.43
Saukewa: GGKJ-1313YXWJ 1351*1351*865 4 ~ 10 160 1.02
Nau'in Samfura Girman waje (mm) Yanayin zafin jiki (℃) Ingantacciyar Ƙara (L) Wurin nuni (㎡)
GGKJ Sabon Nunin Nunin Nama Mai Nisa GGKJ-1311FX 1250*1135*865 -1~7 190 1.08
GGKJ-1911FX 1875*1135*865 -1~7 280 1.62
GGKJ-2511FX 2500*1135*865 -1~7 380 2.16
GGKJ-3811FX 3750*1135*865 -1~7 570 3.24
Saukewa: GGKJ-1313FXNJ al'ada-yi 4 ~ 10 / /
Saukewa: GGKJ-1313FXWJ 1351*1351*865 4 ~ 10 160 1.20
GGKJ-1310FX 1250*960*865 -1~7 160 1.15
GGKJ-1910FX 1875*960*865 -1~7 240 1.59
GGKJ-2510FX 2500*960*865 -1~7 320 2.28
GGKJ-3810FX 3750*960*865 -1~7 480 3.43
Saukewa: GGKJ-1313FXWJ 1351*1351*865 4 ~ 10 160 1.02

Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin5

Amfaninmu

Siffar bayyanar nau'in dangi, ƙwarewar ƙwarewa mai ƙarfi, dacewa da manyan shagunan sabo.

Gilashin na gaba yana sanye da na'urar kariya ta musamman, wanda zai iya hana yaduwar gilashin yadda ya kamata, kuma ya kiyaye tasirin tsabta da bayyane a kowane lokaci.

Ƙasa na iya ƙara fitilar yanayi, ƙarin nuna samfuri mai kyan gani.

Yanayin zafin jiki 2 ~ 8 ℃ - na iya kiyaye 'ya'yan itace, kayan lambu da sabo, kiyaye abin sha da madara.

Defrost gas mai zafi, defrosting atomatik, ceton makamashi.

Bakin karfe shelves, lalata resistant, antibacterial da sauki tsaftacewa.

Gilashin gaba mai zurfi, juriya mai juriya da babban fahimi.

Digital zafin jiki iko, dace kowane kakar.

Chiller Launi za a iya musamman.

Ƙananan Tushe 5 Shelves Buɗe Nuni Mai Girma Mai Girma Chiller030

Na'urorin haɗi

Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin6

Matse Labulen iska
Yadda ya kamata toshe iska mai zafi a waje

Ƙananan Tushe 5 Shelves Buɗe Nuni Mai Girma Mai Girma Chiller11

EBM Fan
Shahararren alama a duniya, babban inganci

Ƙarƙashin Tushe 5 Shelves Buɗe Nuni Mai Girma Mai Girma Chiller12

Dixell Temperature Controller
Daidaita zafin jiki ta atomatik

Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin7

Bakin Karfe Shelves
Mai jure lalata, ƙwayoyin cuta da sauƙin tsaftacewa

Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin8

Labulen Dare (Na zaɓi)
Ci gaba da sanyaya kuma adana makamashi

Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Ma'auni Tare da Gilashin Madaidaici9

Fitilar LED (Na zaɓi)
Ajiye Makamashi

Ƙananan Tushe 5 Shelves Buɗe Nuni Mai Girma Mai Girma Chiller16

Danfoss Solenoid Valve
Sarrafa da sarrafa ruwaye da iskar gas

Ƙananan Tushe 5 Shelves Buɗe Nuni Mai Girma Mai Girma Chiller18

Danfoss Expansion Valve
Sarrafa kwararar firij

Ƙananan Tushe 5 Shelves Buɗe Nuni Mai Girma Mai Girma Chiller17

Tubu mai kauri
Isar da sanyaya zuwa Chiller

Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin10

Hotunan Sabbin Nama na Nunin Nunin Nama

Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin12
Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin11
Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin2
Sabis ɗin Salatin Sushi na Nama Sama da Madaidaicin Gilashin1

Tsawon buɗaɗɗen chiller na iya ƙara tsayi dangane da buƙatarku.

Marufi&Kawo

Sabis ɗin Salatin Sushi Sabis na Nama Sama da Counter Tare da Madaidaicin Gilashin shiryawa
Gabatar da sabuwar sabuwar fasahar mu ta firiji - Manufacture Standard sabobin nama buɗaɗɗen firiji. An ƙera shi don saduwa da takamaiman buƙatun mahauta, kayan abinci masu daɗi da manyan kantuna, wannan yanki mai yankan yana ba da cikakkiyar mafita don nunawa da adana sabbin kayan nama.

Wannan firjin da aka buɗe yana da tsari mai sumul kuma na zamani wanda ba wai kawai yana haɓaka sha'awar kantin sayar da ku ba, har ma yana tabbatar da cewa ana nuna kayan nama cikin mafi jan hankali da tsafta. Ƙofar gilashi mai haske yana ba abokan ciniki damar duba zaɓin naman da ake bayarwa cikin sauƙi, yana jan hankalin su don yin siya. Hasken LED na ciki yana ƙara haskaka nunin, yana sa kayan nama su yi kama da kyan gani.

Kera Standard Fresh Meat Bude Refrigerator an kera shi zuwa mafi girman matsayin masana'antu don tabbatar da kyakkyawan aiki da dorewa. Tsarin firiji na ci gaba yana kula da cikakken yanayin zafin jiki da matakan zafi, adana kayan nama sabo da kiyaye ingancin su na tsawon lokaci. Wannan ba kawai yana rage sharar abinci ba har ma yana ƙara gamsuwar abokin ciniki ta hanyar samarwa abokan ciniki mafi kyawun nama.

Baya ga aiki, wannan buɗaɗɗen firjin an ƙera shi tare da ingantaccen kuzari a zuciya. An tsara tsarin sanyaya na zamani don rage yawan amfani da makamashi, yana taimaka muku adana farashin aiki yayin rage tasirin ku akan yanayi.

Bugu da ƙari, daidaitacce shelves da tsaftataccen ciki suna sa kulawa da tsara iska ta zama iska, don haka nunin ku koyaushe suna kama da hoto cikakke.

Ko kun kasance ƙaramin kantin nama ne ko babban kanti, Firinji na Manufactur Standard Nama shine zaɓi mafi kyau don nuna kayan naman ku cikin ƙwararru da kyan gani. Haɓaka gabatar da sabon naman ku kuma ku jawo hankalin ƙarin abokan ciniki tare da wannan ingantaccen ingantaccen bayani na sanyi. Ƙware bambancin da Manufactur Standard Meat Nuni Refrigerator zai iya kawo wa kasuwancin ku a yau.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana